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Wabunge wa Viti Maalum Mkoa wa Mara
Waheshimiwa Madiwani

Viongozi wote wa Chama na Serikali,
Walimu na wanafunzi,

Mabibi na Mabwana,

Habari za leo!
Napenda kwanza kwa kumshukuru Mwenyezi Mungu mwingi wa
rema kwa kutuwezesha kukusanyika pamoja wakati huu hapa Shule

ya Msingi Ushashi.

Wageni waalikwa, Mabibi na Mabwana

Leo hii ni siku ya pili ya ziara yangu ndani ya Mkoa wa Mara.
Napenda kuwataarifu kuwa nimefurahishwa sana na uhisani
unaotambulika rasmi leo kwa tukio hili kwani pia ndio ulionipa

kupata fursa hii ya kuwatembelea wanajumuia wote — walimu,



wanafunzi, wafanyakazi mkiwemo pia na majirani wa Shule ya

Msingi Ushashi, na wakazi wa Mkoa wa Mara kwa Ujumla.

Wageni waalikwa, Mabibi na Mabwana

Leo sitakuwa na maneno mengi. Jukumu langu ni la kutoa shukrani
kwa uhisani mkubwa tuliopatiwa na Tanzania Potland Cement
Company Limited ambao leo wanatukabidhi rasmi majengo matatu
ya madarasa, ofisi mbili za walimu, madawati na majengo
yalikarabatiwa. Ni kazi kubwa iliyowagharimu wenzetu hawa
wanaotupenda kiasi hiki takriban Shilingi milioni tisini za Kitanzania
(Tsh. gom/-).

Shukrani za pekee kabisa ziende kwa Mkurugenzi Mkuu wa Tanzania
Potland Cement Company Limited. Nasema kwa dhati kabisa,

ASANTENI SANA kwa mchango wenu!

Wageni waalikwa, Mabibi na Mabwana
Umuhimu wa Kampuni hii nadhani unaeleweka. Tunaamua kujenga

nyumba bora, au la majengo mengine ya kufanyia kazi za kibiashara
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na huduma tunahitaji kutumia saruji iliyo bora. Na Tanzania Potland
Cement Company Limited ni miongoni mwa makampuni yaliyo na
mchango mkubwa nchini Tanzania katika uzalishaji wa saruji na
ustawi wa sekta ya ujenzi kwa ujumla. Kwa kifupi ni wadau-wenza
katika kuboresha makazi yetu, ofisi zetu na miundo mbinu kadha wa

kadha katika sekta za ujenzi na makazi.

Ndugu Viongozi, wanafunzi, Mabibi na Mabwana

Napenda kulisema hili kama neno langu la shukrani kwao, kwamba
hawakuishia tu kuangalia namna ya kuyafikia malengo yao ya
kibiashara kwa manufaa ya wanahisa wao. Wametambua na
kuguswa na jukumu lao la kuisaidia jamii katika kutatua matatizo

hususan katika sekta ya huduma ya jamii.

Ndio maana waliamua kutumia takriban shilingi milioni tisini, kwa
ajili ya kuboresha majengo na ununuzi wa madawati yanayohitajika

hapa Shule ya Msingi Ushashi, Bunda.



Ninawapongeza tena na kuomba makampuni na wafanyabiashara
wengine waige mfano wenu, Tanzania Potland Cement Company
Limited!

Ndugu Wageni waalikwa, Mabibi na Mabwana

lli tuweze kushinda vita ya kupambana na adui ujinga, hatuna budi
kuwa na silaha muhimu zinazohitajika. Silaha hizo zinajumuisha
uwepo wa walimu, zana za kujifunzia na kufundishia, ikiwemo pia
miundombinu bora ya kutolea elimu. Miundombinu hii inajumuisha
madarasa, ofisi za walimu, madawati na vyoo. Kwa pamoja hivi
huiwezesha shule kuwa na mazingira rafiki na yenye usalama wa

kiafya kwa wanajumuia wake wa ndani na wale wanaoizunguka.

Hivyo, naomba nichukue fursa hii kuwatambua na kuwapongeza
viongozi na wadau wote mlioshirikiana na Tanzania Potland Cement
Company Limited, hadi mkafanikiwa kuleta mazingira rafiki ya

kujifunza na kufundisha katika shule hii.

Ni matumaini yangu pia kwetu sisi tunaoupokea msaada
tunaupokea kwa shukrani. Na tutauthamini kwa vitendo kwa namna
tutakavyoyathamini na kuyatunza majengo haya, ofisi na madawati
tunayokabidhiwa leo rasmi hapa Shule ya Msingi Ushashi, Bunda

Mkoa wa Mara.



Ndugu Wageni waalikwa, wanafunzi, Mabibi na Mabwana

NAPENDA NIMALIZIE KWA KUTAMKA RASMI KUWA MAJENGO (3)
MAPYA YA MADARASA NA YALIYOKARABATIWA, OFISI (2) ZA
WALIMU NA MADAWATI, YAMEPOKELEWA NA KUZINDULIWA
RASMI KWA MATUMIZI YAKE.

Naomba niwaage kwa kuwatakieni kila la heri katika shughuli zenu

za ujenzi wa taifa!

Ahsanteni kwa kunisikiliza!



