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HOTUBA YA MHE. MAMA SALMA KIKWETE WAKATI WA 
KUZUNGUMZA NA WAKE WA VIONGOZI – NEW MILLENIUM 

GROUP, DAR ES SALAAM - VIWANJA VYA WAMA TAREHE   
08   JULAI, 2010 

 
Mwenyekiti wa Wake wa Viongozi , Mama Germina Lukuvi 

 
Waheshimiwa Wajumbe wa Bodi ya WAMA, 
 
Wake wa Viongozi, 
 
Ndugu Waandishi wa Habari, 

 
Mabibi na Mabwana, 

                                                                                                                                                    

Habari za Mchana! 

Kwanza kabisa, napenda kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa 

kutuwezesha kukutanika hapa leo.  Nawashukuruni wote kwa 

kufika hapa leo na kwa zawadi zenu nzuri mlizonikabidhi. 

Asanteni sana! 

 

 

Ndugu Wakinamama  Wenzangu, 

Napenda kutoa shukrani zangu za dhati kwenu kwa kutambua 

mchango wangu na wa Taasisi yetu  ya WAMA katika kuchangia 

maendeleo  katika nchi yetu ya Tanzania. 
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Taasisi yetu inatambua  mchango mkubwa wa  wakinamama 

katika kuleta Maendeleo ya nchi  hii.  Hivyo basi  nasi  tumekuwa 

mstari wa mbele katika  kusaidia upatikanaji  wa fursa za elimu, 

afya na maendeleo ya kiuchumi kwa wasichana na 

wakinamama. Pamoja na watoto yatima na wanaotoka katika 

mazingira magumu. 

 

Kwangu mimi leo hii ni faraja kubwa kuona wanawake 

wanashirikiana kwa pamoja katika utekelezaji wa mambo 

makubwa muhimu. Nawasihi basi nayi wake wa viongozi 

muendeleze jitihada zenu za kumkomboa mwanamke na 

hatimaye kuleta mabadiliko katika nchi yetu.  

 

Naamini ninyi wake za viongozi mmekuwa na mchango 

mkubwa sana kwa wenza wenu na hii imedhihirishwa  na 

mafanikio yanayoonekana. Lakini, si hilo tu bali akina mama 

wengi waliokuwa kwenye nafasi na ngazi za maamuzi 

wameweza kufanya vizuri sana. Hongereni sana. Nawasihi 

“Ushirikiano uwe ndio dira katika utendaji wa kazi zenu.” 

Mwanamke akiwezesha anaweza” 
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Jitahidini kutumia vizuri fursa zinazotolewa na serikali yetu 

pamoja na mashirika mbalimbali katika  kuleta maendeleo yenu 

zaidi. 

 

 Katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010  nawaomba tuwaunge 

mkono wenza wetu wanaogombea pamoja na Wanawake 

wenzetu wanaogombea nafasi  za uongozi. 

  

Mwisho napenda kuwashukuruni tena wote kwa kuwepo hapa 

leo. Nawatakieni kila la heri na baraka katika shughuli zenu. 

Tutaendelea kusaidiana katika ujenzi wa taifa letu hili la 

Tanzania. 

 

WAKINAMAMA TUKIDHAMIRIA TUNAWEZA! TUSHIRIKIANE KWA 

PAMOJA KATIKA KULETA MAENDELEO!  

 

ASANTENI SANA KWA KUNISIKILIZA!  MUNGU AWABARIKI!  

MUNGU IBARIKI TANZANIA! 


