HOTUBA YA MHE. SALMA KIKWETE KATIKA
SHEREHE ZA MIAKA 20 YA KWAYA YA MTAKATIFU KIZITO TAREHE 7 JUNI, 2009

Mheshimiwa Baba Paroko wa  Parokia ya Makuburi,

Waheshimiwa Mapadre na Watawa

Viongozi wa Baraza la Walei Parokia

Wanafamilia wa Kwaya ya Mtakatifu Kizito
Wanakwaya –Kwaya kutoka Dodoma, Sinza na Kwaya wenyeji

Wageni waalikwa, Mabibi na Mabwana.

Ninajisikia faraja kupewa heshima ya kuwa Mgeni Rasmi katika hafla hii ya miaka ishirini ya kwaya ya Mtakatifu Kizito. 
Ninafurahi sana kwani ni mara yangu ya kwanza kufika hapa Makubuli. 
Nimesikiliza risala yenu na nimefurahi kujua jinsi kwaya inavyojitahidi kutimiza wajibu wake wa kuwajenga waumini na watu wengi kiroho kwa ujumbe uliopo katika nyimbo zao. 
Jambo la kufurahisha zaidi ni jinsi kwaya inavyojitahidi katika kusaidia maendeleo ya kimwili, hasa katika swala la elimu na ujasiriamali. Ninaamini kwa mipango kama hii ya kushughulikia maendeleo ya wanakikundi itachochea na kuharakisha maendeleo ya jamii kwa ujumla.
 Nimesikia pia jinsi mnavyolishughulikia swala la watoto yatima na wanakwaya wasio na uwezo. Nimefurahi kwamba wameweza kupelekwa shule na kwaya. Na katika kufanya hayo, mtoto wa kike amepewa kipau mbele zaidi. Haya ni mafanikio makubwa kwani wote tunaamini kuwa kumwendeleza mwanamke ni kuiendeleza jamii.

Ninawaomba wageni wote waalikwa tuungane katika kuwaunga mkono wanakwaya hawa ili waweze kutimiza nia yao ya kuanzisha mfuko wao wa elimu na ujasiliamali.
Ninaamini tukiwawezesha, siku moja tutakutana tena hapa kushuhudia mafanikio makubwa yaliyofikiwa na kwaya hii.

Asanteni sana na Mwenyezi Mungu awabariki. 
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